| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $8/pieces 2-99 pieces |
| หมายเลขรุ่น | QV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC24V |
| กระแสไฟฟ้าอินพุต | สีเดียว: 50mA, เสียงเตือน: 15mA |
| กำลังไฟ | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP54 / IP67 |
| ความยาวสายไฟ | 0.5 ม. |
| สีตัวโคมไฟ | ดำ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED Patch 2835 |
| อายุการใช้งานของแสง | 70,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <50°C |
| ระดับเสียงเตือน | >90dB |
| ความถี่ในการกะพริบ | 60-70/นาที |
| วัสดุ | โคม: PC, ตัวโคม: อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| มุมแสง | 360° |
| สีของแสง | แดง, เหลือง, เขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นแวดล้อม | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |