| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| หมายเลขรุ่น: | F6 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $20/pieces 2-49 pieces |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | F6 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC/DC 24V |
| อุณหภูมิสี | 6000-6500K |
| ความยาวสายไฟ | ประมาณ 0.3M (มาตรฐาน) |
| วิธีการติดตั้ง | ฐานยึด |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 75Lm/W |
| กำลังไฟ | 9W |
| กระแสไฟฟ้าอินพุต | (24V) 400mA (220V) 56mA |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 710Lm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ดัชนีการแสดงผลสี (CRI) | 70 |
| แหล่งจ่ายไฟขับ | แยก |
| ตัวประกอบกำลังไฟ | >0.8 |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <60°C |
| มุมแสง | 30° |
| อายุการใช้งาน | 50,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นแวดล้อม | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |
| MOQ | 2 ชิ้น |
| ระยะเวลาดำเนินการ | 1-3 วันทำการ |