| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $6/pieces 2-99 pieces |
| หมายเลขรุ่น | Q3 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC12V, DC24V, AC110-AC220V (อุปกรณ์เสริม) |
| กระแสไฟเข้า | สีเดียว: 50mA, เสียงเตือน: 15mA |
| กำลังไฟ | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| ความยาวสายไฟ | 0.5 ม. |
| สีตัวโคมไฟ | ดำ / ขาว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED Patch 2835 |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 70,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <50°C |
| เสียงเตือน | >90dB |
| อัตราการกะพริบ | 60-70/นาที |
| วัสดุ | โป๊ะโคม: PC, เปลือกโคม: ABS |
| มุมแสง | 360° |
| สีของแสง | แดง, เหลือง, เขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |