| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $10.50/pieces 2-99 pieces |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขรุ่น | Q1 |
| ความดันทางเข้า | DC24V, DC12V, AC110V-AC220V (ไม่จําเป็น) |
| กระแสไฟเข้า | โมโนโครม่า: 30-70mA, บัซเซอร์: 15mA |
| พลัง | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP53/IP65 |
| ความยาวของสาย | 0.5m |
| สีร่างกายเบา | สีดํา / ขาว |
| แหล่งแสง | แพทช์ 2835 LED |
| ชีวิตที่เบา | 50,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิพื้นผิว | < 50 °C |
| ปริมาตรของเสียงกระจก | > 95dB |
| ความถี่ไฟฟ้า | 60-70/นาที |
| วัสดุ | หมอนไฟ: PC, หมอนไฟ: ABS |
| มุมแสง | 360° |
| สีสว่าง | สีแดง สีเหลือง สีเขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -20 ~ 45 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 ~ 70 °C |
| ความชื้นของสิ่งแวดล้อม | 10 ~ 90% |
| เก็บความชื้น | 10 ~ 90% |