| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $8/pieces 2-99 pieces |
ไฟเตือนการบินบนเสาฐาน ไฟสัญญาณเตือนการบินแบบ LED ไฟสัญญาณเตือนการบินแบบกะพริบ ไฟสัญญาณเตือนบนเสา ไฟสัญญาณเตือนบนเสา LED OUJVAN QV เป็นไฟเตือนแบบกะทัดรัดที่ออกแบบมาสำหรับอุปกรณ์ขนาดเล็ก มีดีไซน์ครึ่งวงกลม มีให้เลือกสองขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง: 50 มม. (พร้อมเสียงเตือน สี RYG) และ 35 มม. (ไม่มีเสียงเตือน สี RYG) เพื่อตอบสนองความต้องการทางอุตสาหกรรมที่หลากหลาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟเตือนการบินบนเสาฐาน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | QV |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC24V |
| กระแสไฟฟ้าอินพุต | สีเดียว: 50mA, เสียงเตือน: 15mA |
| กำลังไฟ | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP54 / IP67 |
| ความยาวสายไฟ | 0.5 ม. |
| สีตัวโคมไฟ | ดำ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED Patch 2835 |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 70,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <50°C |
| เสียงเตือน | >90dB |
| ความถี่ในการกะพริบ | 60-70/นาที |
| วัสดุ | โป๊ะโคม: PC, ตัวโคมไฟ: อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| มุมแสง | 360° |
| สีเรืองแสง | แดง, เหลือง, เขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นแวดล้อม | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |
มีคุณสมบัติการป้องกัน IP65 (ไม่มีเสียงเตือน)และตัวโคมไฟอะลูมิเนียมออกไซด์พร้อมโป๊ะโคมทนไฟ การออกแบบนี้ช่วยให้สามารถจัดการกับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงได้อย่างง่ายดาย ทำให้มั่นใจได้ถึงความน่าเชื่อถือในสภาวะที่ท้าทาย
OUJVAN QV นำเสนอการปรับแต่งผ่านระบบการเข้ารหัส:
เหมาะสำหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ, อุปกรณ์ตรวจสอบความปลอดภัย, อุปกรณ์บรรจุ LED, ระบบเตือนภัย, อุปกรณ์ SMT, เครื่องมือเครื่องจักร CNC, เครื่องแกะสลัก, อุปกรณ์อุตสาหกรรมและเหมืองแร่ ฯลฯ