| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| หมายเลขรุ่น: | f5 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $15-32/pieces |
| เลขรุ่น | F6 |
| ความดันทางเข้า | AC/DC 24V |
| อุณหภูมิสี | 6000-6500K |
| ความยาวของสายไฟฟ้า | ประมาณ 0.3M (มาตรฐาน) |
| วิธีการติดตั้ง | ฐานคง |
| ประสิทธิภาพแสง | 75Lm/W |
| พลัง | 9W |
| กระแสไฟเข้า | (24V) 400mA (220V) 56mA |
| ไฟฟลัค | 710Lm |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| อัตราการแสดงสี (CRI) | 70 |
| ไฟฟ้าขับ | การแยกตัว |
| ปัจจัยพลังงาน | > 08 |
| อุณหภูมิพื้นผิว | < 60 °C |
| มุมแสง | 30° |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -20 ~ 45 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 ~ 70 °C |
| ความชื้นของสิ่งแวดล้อม | 10 ~ 90% |
| เก็บความชื้น | 10 ~ 90% |