| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $6/pcs -$10/pcs |
| เลขรุ่น | Q1 |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | DC24V / DC12V / AC220V (ไม่จําเป็น) |
| กระแสไฟเข้า | โมโนโครม่า: 30-70mA เบซซอร์: 15mA |
| พลัง | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP53/IP65 |
| ความยาวของสาย | 0.5m |
| แหล่งแสง | แพทช์ 2835 LED |
| ชีวิตที่เบา | 50,000 ชั่วโมง |
| ระดับเสียงเสียง | > 95dB |
| อัตราการส่องแสง | 60-70/นาที |
| มุมแสง | 360° |
| สีสว่าง | สีแดง สีเหลือง สีเขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |