| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $5/pieces -$10/pieces |
ไฟสัญญาณเตือนแบบพับได้ฐาน LED สำหรับเครื่องมือเครื่องจักร Q3 เป็นอุปกรณ์นิรภัยระดับมืออาชีพสำหรับอุตสาหกรรมที่ออกแบบมาเพื่อแจ้งเตือนสถานะเครื่องจักร ความผิดปกติของอุปกรณ์ และการเตือนความปลอดภัยในโรงงาน ด้วยการออกแบบฐานแบบพับได้ ทำให้ติดตั้งและจัดเก็บได้ยืดหยุ่น เหมาะสำหรับเครื่องมือเครื่องจักร สายการผลิต คลังสินค้า และสถานที่ทำงานอุตสาหกรรมต่างๆ
| หมายเลขรุ่น | Q3 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC12V DC24V AC110-AC220V เลือกได้ |
| กระแสอินพุต | สีเดียว: 50mA, เสียงบี๊บ: 15mA |
| กำลังไฟ | 1.2W-2W |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| ความยาวสายไฟ | 0.5 ม. |
| สีตัวโคมไฟ | ดำ / ขาว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED Patch 2835 |
| อายุการใช้งานของหลอดไฟ | 70,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <50°C |
| เสียงบี๊บ | >90dB |
| ความถี่การกะพริบ | 60-70/นาที |
| วัสดุ | โป๊ะโคม: PC, เปลือกโคม: ABS |
| มุมแสง | 360° |
| สีของแสง | แดง, เหลือง, เขียว |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อม | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นสภาพแวดล้อม | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |
อุปกรณ์อัตโนมัติ, อุปกรณ์ตรวจสอบความปลอดภัย, อุปกรณ์บรรจุภัณฑ์ LED, ระบบเตือนภัย, อุปกรณ์ SMT, เครื่องมือเครื่องจักร CNC, เครื่องแกะสลัก, อุปกรณ์อุตสาหกรรมและเหมืองแร่ ฯลฯ