| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| หมายเลขรุ่น: | โอเจ-F3 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $15/pieces 2-47 pieces |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OUJVAN 24v ไฟทำงานช่างแบบยืดหยุ่น & ไฟเครื่องมือ LED IP65 กันน้ำ CE FCC |
| หมายเลขรุ่น | F3 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC/DC 24V |
| กระแสไฟเข้า | (24V)220mA , (220V) 25mA |
| กำลังไฟ | 5W |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ความยาวสายไฟ | 0.7 ม. |
| สี | ดำ |
| วิธีการติดตั้ง | ฐานยึด |
| กำลังไฟที่ใช้ | 5W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 500 ลูเมน |
| ช่วงอุณหภูมิสี | 6000-6500K / 4000-4500K |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 75 ลูเมน/วัตต์ |
| ดัชนีการแสดงผลสี | 80 |
| ตัวประกอบกำลังไฟฟ้า | >0.8 |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <60°C |
| มุมลำแสง | 45° |
| อายุการใช้งาน | 50000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~70°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 10~90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10~90% |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| MOQ | 2 ชิ้น |
| ระยะเวลาดำเนินการ | ภายใน 1-3 วันทำการ |
| การชำระเงิน | Paypal/WU/TT/Trade Assurance/Money Gram/เงินสด |
| การจัดส่ง | DHL/UPS/FedEx/Aramex/EMS/HK Post |