| ชื่อแบรนด์: | VF |
| หมายเลขรุ่น: | VF-B |
| ราคา: | $24-138/pieces |
| ชื่อสินค้า | VIFAR Light Curtain Safety Grating Beam Pitch 10mm Safety Light Curtain เซ็นเซอร์ความปลอดภัย |
|---|---|
| เลขรุ่น | ประเภททั่วไป VF-B |
| ความสูงป้องกัน | 60-1150 มิลลิเมตร (ทั่วไป) |
| ช่องว่างรังสี | 10/20/30/40 มม. |
| การแก้ไข | 15/25/35/45 มิลลิเมตร |
| ราง | 4,6,8,10,12 |
| ระยะทางป้องกัน | 5 เมตร 10 เมตร 15 เมตร 25 เมตร 30 เมตร |
| กระแสไฟออก | ≤ 200mA |
| พลัง | < 5W |
| สัญญาณออก | NPN/PNP |
| เวลาตอบสนอง | < 5 ms |
| ผ่าตัด | 30×30 มม. |
| โลเตจการทํางาน | DC10-DC32V |
| รูปแบบผ้าม่านแสง | ผ่านรังสี |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | AC1500V, 60S (ไม่มีการเสียหรือสับ) |
| ความชื้นในบริเวณทํางาน | ความชื้นสัมพัทธ์ที่ 20°C < 85% |
| การขัดขวางแสง | มุมตก > 5° |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ประเภทป้องกันเปลือก | IP54 |
| ขนาดที่มี | 30×35mm / 35×50mm / 32×25mm / 32×20mm / 25×12mm / 10×22mm (ไม่จําเป็น) |