| ชื่อแบรนด์: | OUJVAN |
| หมายเลขรุ่น: | F9Q |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
| ราคา: | $15/pieces 2-23 pieces |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขายส่ง 280 มม. 360 มม. 430 มม. ไฟทำงาน LED กันน้ำ IP68 ป้องกันการระเบิดสำหรับเครื่องจักร |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | F9Q |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC/DC 24V |
| อุณหภูมิสี | 6000-6500K |
| ความยาวสายไฟ | ประมาณ 0.55 ม. (มาตรฐาน) |
| วิธีการติดตั้ง | ยึดด้วยสกรู |
| ความยาวจำเพาะ | 280 มม. - 430 มม. |
| กำลังไฟ | 14W - 24W |
| กระแสไฟฟ้าขาเข้า | (24V) 580mA - 1000mA (220V) 65mA - 100mA |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1418 - 2397 ลูเมน |
| ระดับการป้องกัน | IP68 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง | 95-105 ลูเมน |
| ดัชนีความถูกต้องของสี (CRI) | >80 |
| แหล่งจ่ายไฟขับ | แยก |
| ตัวประกอบกำลังไฟฟ้า | >0.9 |
| อุณหภูมิพื้นผิว | <60°C |
| มุมลำแสง | 120° |
| อายุการใช้งาน | 70,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อม | -20°C ถึง 45°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง 70°C |
| ความชื้นสภาพแวดล้อม | 10% ถึง 90% |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 10% ถึง 90% |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 2 ชิ้น |
| ระยะเวลาดำเนินการ | ภายใน 1-3 วันทำการ |
| วิธีการชำระเงิน | PayPal, Western Union, TT, Trade Assurance, Money Gram, เงินสด |
| วิธีการจัดส่ง | DHL, UPS, FedEx, Aramex, EMS, HK Post |